(¯`°.•°•.★* »Ó†ãkµ_ßãñžãi«*★ .•°•.°´¯)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

(¯`°.•°•.★* »Ó†ãkµ_ßãñžãi«*★ .•°•.°´¯)

โอตาคุ จงเจริญ 555555

Portalบ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

กฎของการเเนะนำตัว สำคัญๆ!!

Go down 
kazuha_sama
narutokung
6 posters
ผู้ตั้งข้อความ
narutokung
Webmaster
Webmaster
narutokung

จำนวนแรป : 8
Moe Points : 47
เข้าวงการเมื่อ : 21/11/2009
Otaku..สาย : •Hentai•
•Hentai• Otaku..โหมด : •Megane•
moe

กฎของการเเนะนำตัว สำคัญๆ!! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กฎของการเเนะนำตัว สำคัญๆ!!   กฎของการเเนะนำตัว สำคัญๆ!! Icon_minitimeSat Nov 21, 2009 11:45 pm

1.ขอให้ เเนะนำตัวอย่างสุภาพครับ

2.พยายามอย่าใช้วิบัติให้มากครับ

3.เเนะนำตัวให้ละเอียดที่สุดจะดีมาก **ไม่ได้บังคับนะครับ**

4.อย่ามาโฆษณาหรือชักชวน เรื่องต่างๆ หรือเรื่องเว็บบอร์ดอื่นนะครับ

5.ให้ความเคารพให้เกียรติ กับ ผู้ที่มา ตอบกระทู้ด้วยครับ

6.ห้ามมีคำหยาบอยู่ในกระทู้ครับ

7.ตั้งกฏมาเพื่อ ให้ทุกคนมีระเบียบ สุภาพ นะครับ = =;;

8.ขอให้ทำตามกันทุกคนเลยนะครับ ขอบคุณครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
kazuha_sama
Webmaster
Webmaster
kazuha_sama

จำนวนแรป : 29
Moe Points : 10213
เข้าวงการเมื่อ : 31/10/2009
ที่สถิต : Otaku..Banzai !!
Otaku..สาย : •Shatocon•
•Shotacon• Otaku..โหมด : •Megane•
megane

กฎของการเเนะนำตัว สำคัญๆ!! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฎของการเเนะนำตัว สำคัญๆ!!   กฎของการเเนะนำตัว สำคัญๆ!! Icon_minitimeSun Nov 22, 2009 12:33 pm

กฏน่ะ มีไว้แหก แต่ถ้าใครแหกน่ะ...เดี๊ยวซวย rabbit
http://otaku-banzai.forumth.com
DeathKid
member
member

จำนวนแรป : 1
Moe Points : 50
เข้าวงการเมื่อ : 24/11/2009

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฎของการเเนะนำตัว สำคัญๆ!!   กฎของการเเนะนำตัว สำคัญๆ!! Icon_minitimeTue Nov 24, 2009 9:35 pm

แนะนำตัวยังไงดีหว่า

เอาเป็นว่า ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ผม Death the Kid ครับ

silent
feats555
member
member
feats555

จำนวนแรป : 21
Moe Points : 140
เข้าวงการเมื่อ : 28/11/2009
ที่สถิต : Otaku Banzai
Otaku..สาย : •Yaoi•
•Yaoi• Otaku..โหมด : •Megane•
megane

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฎของการเเนะนำตัว สำคัญๆ!!   กฎของการเเนะนำตัว สำคัญๆ!! Icon_minitimeSun Nov 29, 2009 11:29 am

สวัสดีค่ะ ยินดีที่ได้รู้จัก confused ชื่อเฟียตค่ะ(feat)
http://otaku-banzai.forumth.com
PEGASUS
member
member
PEGASUS

จำนวนแรป : 16
Moe Points : 170
เข้าวงการเมื่อ : 09/12/2009
ที่สถิต : สะพานเหล็ก
Otaku..สาย : •Yuri•
•Yuri• Otaku..โหมด : •Neko•
neko

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฎของการเเนะนำตัว สำคัญๆ!!   กฎของการเเนะนำตัว สำคัญๆ!! Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:24 pm

แหม ตอนนี้มีกฏ 10 กว่าข้อ
อีกประเดี๋ยวจะได้มี 30 กว่าข้อกระมั้งครับ
เหอๆ
= =\'
@Kyo
member
member
@Kyo

จำนวนแรป : 20
Moe Points : 150
เข้าวงการเมื่อ : 22/01/2010
ที่สถิต : ห้องชมรมSOS
Otaku..สาย : •Yuri•
•Yuri• Otaku..โหมด : •Maid•
maid

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฎของการเเนะนำตัว สำคัญๆ!!   กฎของการเเนะนำตัว สำคัญๆ!! Icon_minitimeFri Jan 22, 2010 5:31 pm

Idea

รับทราบแล้วค่ะ

กฎของการเเนะนำตัว สำคัญๆ!!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1