(¯`°.•°•.★* »Ó†ãkµ_ßãñžãi«*★ .•°•.°´¯)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

(¯`°.•°•.★* »Ó†ãkµ_ßãñžãi«*★ .•°•.°´¯)

โอตาคุ จงเจริญ 555555

Portalบ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แนะนำตัวนะค่ะ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
yukarin-yuki
member
member
yukarin-yuki

จำนวนแรป : 1
Moe Points : 10
เข้าวงการเมื่อ : 17/08/2013
ที่สถิต : ณ โรงเรียน
Otaku..สาย : •Yaoi•
Otaku..โหมด : •Neko•

แนะนำตัวนะค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัวนะค่ะ   แนะนำตัวนะค่ะ Icon_minitimeSat Aug 17, 2013 3:23 pm

สวัสดีค่ะ ชื่อ คาอาโยระ ยูคาริน นะค่ะ จะเรียกว่า ริน หรือ ยูกิ ก็ได้ค่ะ^^
อายุ 16 ปี
ส่วนการ์ตูนที่ชอบก็ Ano hana code geass และก็อื่นๆอีกมาแหละค่ะแต่ลืมอะเหมี๊ยวT^T
ขอฝากตัวด้วยนะค่ะ^^
ขึ้นไปข้างบน Go down

แนะนำตัวนะค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1